คอร์สเรียนชงกาแฟสด Basic Barista Course

คอร์สเรียนชงกาแฟสด Basic Barista Course

*** เรียนชงกาแฟสด บรรยากาศสบายๆ เป็นกันเองครับ ***
ไม่ว่าคุณจะไม่มีพื้นฐานการชงกาแฟ ชงกาแฟไม่เป็น หรืออยากจะเพิ่มทักษะในการชงกาแฟให้ดียิ่งขึ้น สามารถสมัครเรียนได้ทุกท่านเลยครับ
- สถานที่เรียน ซอยวิภาวดี 56 อยู่ช่วงหลักสี่ครับผม หรือดูแผนที่คลิ๊ก https://www.coffmanshop.com/aboutus
- เวลาในการเรียน 1

วัน 9.30 - 16.00 น. แบ่งเป็นภาคเช้าและบ่าย
- เปิดสอนเดือนละ 2 ครั้ง รับคอร์สละ 4 ท่านครับผม
- สอนเทคนิคในการชงกาแฟและ เน้นปฏิบัติจนเข้าใจ
- ฟรี! สูตรการชงกาแฟ และเมนูอื่นๆอีกเพียบ นำกลับบ้านได้เลย
- รับฟรี!

▼ Show More

บริษัท คอฟแมน อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด 15/96 ซอย วิภาวดีรังสิต 56 แขวงตลาดบางเขน เขตหลักสี่, 10210
Bangkok
13 January , Saturday 09:30

More Events Nearby

 16 December , Sunday
 The Stranger Bar, Bangkok
 08 December , Saturday
 Bangkok School of Management, Bangkok
 22 November , Thursday
 My Pilates Bangkok - The Pilatest, Bangkok
 05 December , Wednesday
 The Stranger Bar, Bangkok
 02 December , Sunday
 Iceland, Bangkok
 26 November , Monday
 Chulatutorbyple, Bangkok
 24 November , Saturday
 Embassy of Switzerland in Bangkok, Bangkok
 01 December , Saturday
 Chulatutorbyple, Bangkok
 01 December , Saturday
 Atelier Rudee, Bangkok
 18 December , Tuesday
 The Stranger Bar, Bangkok
 05 December , Wednesday
 Scubanine ทริปดำน้ำ อุปกรณ์ดำน้ำ สอนดำน้ำ scuba diving, Bangkok
 26 November , Monday
 Chulatutorbyple, Bangkok
 22 November , Thursday
 My Pilates Bangkok - The Pilatest, Bangkok