คอร์สเรียนชงกาแฟสด Basic Barista Course

คอร์สเรียนชงกาแฟสด Basic Barista Course

*** เรียนชงกาแฟสด บรรยากาศสบายๆ เป็นกันเองครับ ***
ไม่ว่าคุณจะไม่มีพื้นฐานการชงกาแฟ ชงกาแฟไม่เป็น หรืออยากจะเพิ่มทักษะในการชงกาแฟให้ดียิ่งขึ้น สามารถสมัครเรียนได้ทุกท่านเลยครับ
- สถานที่เรียน ซอยวิภาวดี 56 อยู่ช่วงหลักสี่ครับผม หรือดูแผนที่คลิ๊ก https://www.coffmanshop.com/aboutus
- เวลาในการเรียน 1

วัน 9.30 - 16.00 น. แบ่งเป็นภาคเช้าและบ่าย
- เปิดสอนเดือนละ 2 ครั้ง รับคอร์สละ 4 ท่านครับผม
- สอนเทคนิคในการชงกาแฟและ เน้นปฏิบัติจนเข้าใจ
- ฟรี! สูตรการชงกาแฟ และเมนูอื่นๆอีกเพียบ นำกลับบ้านได้เลย
- รับฟรี!

▼ Show More

บริษัท คอฟแมน อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด 15/96 ซอย วิภาวดีรังสิต 56 แขวงตลาดบางเขน เขตหลักสี่, 10210
Bangkok
13 January , Saturday 09:30

More Events Nearby

 12 July , Thursday
 ASIA Centre, Bangkok
 05 July , Thursday
 In2dive, Bangkok
 18 July , Wednesday
 Thailand Karate Federation, Bangkok
 10 July , Tuesday
 สมาคมวิศวกรที่ปรึกษาเครื่องกลและไฟฟ้าไทย, Bangkok
 05 July , Thursday
 NIDA ห้องประชุมจีระ บุญมาก, Bangkok
 30 June , Saturday
 HappyDive Dot Net, Bangkok
 28 June , Thursday
 GoodtoseeU, Bangkok
 30 June , Saturday
 SO Sofitel Bangkok, Bangkok
 10 July , Tuesday
 Bangkok, Thailand, Bangkok
 07 July , Saturday
 Yogatique Bangkok, Bangkok
 12 July , Thursday
 BITEC Bangkok International Trade & Exhibition Centre ไบเทค บางนา, Bangkok
 12 July , Thursday
 ไบเทค บางนา, Bangkok
 30 June , Saturday
 คน หลง ป่า / K O N L O N G P a, Bangkok
 02 July , Monday
 My Pilates Bangkok - The Pilatest, Bangkok
 10 July , Tuesday
 Sasin Executive Education, Bangkok
 30 June , Saturday
 Nadz Project, Bangkok
 26 June , Tuesday
 ไทยแฟรนไชส์เซ็นเตอร์ ธุรกิจไทย, Bangkok
 30 June , Saturday
 ยอดดอยหนอก พะเยา, Bangkok
 14 July , Saturday
 Iceland, Bangkok
 17 July , Tuesday
 Chesa Swiss Bangkok, Bangkok
 28 June , Thursday
 Scubanine ทริปดำน้ำ อุปกรณ์ดำน้ำ สอนดำน้ำ scuba diving, Bangkok
 14 July , Saturday
 Bangkok School of Management, Bangkok
 18 July , Wednesday
 My Pilates Bangkok - The Pilatest, Bangkok
 21 July , Saturday
 Chulatutorbyple, Bangkok